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1. TAARIFA BINAFSI
Jina Kamili:

Jinsia: [0 Me O Ke
Umri:
Namba ya Simu:
Barua Pepe (Email):
Eneo Unalokaa:

2. TAARIFA ZA BIASHARA / KAZI
Jina la Biashara/Kampuni:
Aina ya Biashara/Shughuli:

3. KIPENGELE CHA TUZO UNACHOWANIA

4. SABABU ZA KUWANIA TUZO

(Eleza kwa kifupi kwanini unastahili kushinda)

7. TAMKO LA MSHIRIKI

Nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa ni sahihi na niko tayari kushiriki katika mchakato wa upigaji kura na
masharti ya UCHUMI FESTIVAL 2026.

Jina:
Sahihi:
Tarehe:

MAELEZO YA ZIADA
Washiriki wote watachujwa na kisha kuingia kwenye mchakato wa kupigiwa kura na wananchi.
Washindi watatangazwa siku ya tukio litakalofanyika katika Ukumbi wa Highclass — Tunduma, Mkoa wa
Songwe.
Kwa mawasiliano zaidi: +255 766 936 724 / +255 767 237 062



